Friday, April 16, 2021
Home MOVIES കാടും മലയും കടന്ന് തീയേറ്ററില്‍ കയറ്റം

കാടും മലയും കടന്ന് തീയേറ്ററില്‍ കയറ്റം

ജോജു ജോര്‍ജും നിമിഷ സജയനും പ്രധാന  വേഷങ്ങളിലെത്തിയ ചോല ക്ക് ശേഷം മഞ്ജു വാര്യരെ കേന്ദ്രകഥാപാത്രമാക്കി സനല്‍ കുമാര്‍ ശശിധരന്‍ ഒരുക്കുന്ന ചിത്രമാണ് കയറ്റം . ഉടനീളം റിയലിസ്റ്റിക്ക് സ്വഭാവമുള്ള ഈ ചിത്രം ഇതിനോടകം കൊച്ചിയിലെ സിനിമാ പ്രേമികളുടെ മനസ്സും കീഴടക്കി. ഹിമാചല്‍ പ്രദേശിന്റെ ഹിമ ഭംഗിയും, സംസ്കാരവും സമ്മേളിപ്പിച്ചാണ് സംവിധായകന്‍ ഈ ചിത്രം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. മധ്യവയസ്ക്കയായ ഒരു സ്ത്രീ ഇന്റെര്‍നെറ്റിലൂടെ പരിചയപ്പെട്ട ഒരാളോടൊപ്പം ഹിമാചല്‍ പ്രദേശിലേക്ക് യാത്ര പോവുകയും, യാത്രയില്‍  അവർ പരസ്പരം കൂടുതല്‍ അടുക്കുന്നതുമാണ് സിനിമയുടെ  പ്രസക്തഭാഗം. കഥയില്‍ മൂന്നാമതൊരാളുടെ വരവോടെ വലിയ വഴിത്തിരിവ് സംഭവിക്കുന്നു. ഈ കഥാപാത്രങ്ങള്‍ക്കിടയിലുണ്ടാവുന്ന കയറ്റിറക്കങ്ങളാണ് തീയേറ്ററില്‍ ആവേശമുണ്ടാക്കുന്നത്. ചന്ദ്രു സെല്‍വരാജിന്‍റെ ഫ്രെയ്മുകള്‍ കഥ പറയുന്ന സിനിമയുടെ തിരിക്കഥയും ചിത്രസംയോജനവും ശബ്ദാലങ്കാരവും നിര്‍വ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നത് സനല്‍ കുമാര്‍ ശശിധരനാണ്. ഗൌരവ് രവീന്ദ്രന്‍, വേധ്, സുജിത് കോയിക്കല്‍, ഭുപേന്ദ്ര ഘുറാന എന്നിവരാണ് മറ്റു പ്രധാന വേഷങ്ങള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ചുരുങ്ങിയ ചിലവില്‍ ഒരു വലിയ ക്യാന്‍വാസ് ചിത്രം തന്നെയാണ് കയറ്റം സിനിമയുടെ അണിയറ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

തത്തമംഗലം വേട്ടക്കറുപ്പസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിലെ അങ്ങാടിവേല ഉത്സവം നാളെ

പാലക്കാട്: തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകൾ സംസാരിക്കുന്ന, വിത്യസ്ഥ സമുദായങ്ങൾ രണ്ടുവര്‍ഷത്തിലൊരിക്കല്‍ ആഘോഷിക്കുന്ന തത്തമംഗലം വേട്ടക്കറുപ്പസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിലെ അങ്ങാടിവേല ഉത്സവം നാളെ ആരംഭിക്കും. ഏപ്രിൽ17ന് നടക്കുന്ന കൊടിയേറ്റം മുതൽ മേയ് രണ്ടുവരെ...

ആശാലതയുടെ പാട്ടിലേയ്ക്കുള്ള തിരിച്ചു വരവും ഒരിടം ചാനൽ ഒരുക്കിയ അഭിനയമത്സരവും വൈറലാകുന്നു

ഈസ്റ്റർ വിഷു അഭിനയമത്സരത്തിൽ സുരാജ് പറവൂർ സമ്മാനം നേടി കൊച്ചി: ഒരിടം ചാനൽ ഒരുക്കിയ ഈസ്റ്റർ അഭിനയമത്സരത്തിലെ വിജയിയെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിഷുദിനത്തിലാണ് ചാനൽ മേധാവി പ്രശസ്ത...

സുപ്‌ട്നിക് 5 വാക്സിന്‍റെ ആദ്യ ബാച്ച് ഈ മാസം തന്നെ ഇന്ത്യയിലെത്തും

മോ​സ്കോ: റ​ഷ്യ​ൻ നി​ർ​മി​ത സ്പു​ട്നി​ക് 5 വാ​ക്സി​ന്‍റെ ആ​ദ്യ ബാ​ച്ച് ഈ ​മാ​സം ത​ന്നെ ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ​ത്തു​മെ​ന്ന് റ​ഷ്യ​യി​ലെ ഇ​ന്ത്യ​ൻ അം​ബാ​സി​ഡ​ർ ബാ​ല വെ​ങ്കി​ടേ​ഷ് വ​ർ​മ. വാ​ക്സി​ന്‍റെ നി​ർ​മാ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു...

കോവിഡ് വ്യാപനം; മുഖ്യമന്ത്രി വിളിച്ചു ചേര്‍ത്ത അടിയന്തര ഉന്നതതല യോഗം ഇന്നു നടക്കും

തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡ് വ്യാപനം അതിതീവ്രമായ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ വിളിച്ചു ചേര്‍ത്ത അടിയന്തര ഉന്നതതല യോഗം ഇന്നു നടക്കും.  രാവിലെ പതിനൊന്ന് മണിക്ക് ഓണ്‍ലൈന്‍ വഴിയാണ് യോഗം. കളക്ടര്‍മാര്‍,...

Recent Comments