Friday, April 16, 2021
Home ERNAKULAM കണ്ണൂരിന് പിറകെ കൊച്ചിയിലും സിപിഎമ്മിൻ്റെ കൊലവിളി പ്രകടനം

കണ്ണൂരിന് പിറകെ കൊച്ചിയിലും സിപിഎമ്മിൻ്റെ കൊലവിളി പ്രകടനം

കൊച്ചി: കണ്ണൂരിൽ സിപിഎം പ്രവർത്തകർ കൊലവിളി പ്രകടനം നടത്തിയതിന് പിറകെ കൊച്ചിയിലും സിപിഎമ്മിൻ്റെ കൊലവിളി പ്രകടനം. കണ്ണൂരിൽ മുസ് ലിം ലീഗിനെതിരായാണെങ്കിൽ കൊച്ചിയിൽ എസ്ഡിപിഐക്കെതിരെയാണ് കൊലവിളി.

കണ്ണൂരിലെ സംഭവത്തെക്കുറിച്ച് ഇന്നലെ നിയമസഭയിൽ അടിയന്തര പ്രമേയവും പ്രതിപക്ഷ ബഹളവും ഇറങ്ങിപ്പോക്കും ഉണ്ടായിട്ടും അതിനെ നിസാരവൽക്കരിക്കുന്ന സമീപനമാണ് ഭരണപക്ഷത്ത് നിന്ന് ഉണ്ടായത്. സിപിഎം പ്രവർത്തകരെ കയറൂരി വിടുന്നത് കൊണ്ടാണ് സംസ്ഥാനത്തുടനീളം അക്രമത്തിന് മുതിരുന്നതെന്നും കൊച്ചിയിൽ നടന്നത് സർക്കാർ സ്പോൺസേഡ് കൊലവിളിയാണെന്നും എസ്ഡിപിഐ ജില്ലാ സെക്രട്ടേറിയേറ്റ് അംഗം സുധീർ ഏലൂക്കര പറഞ്ഞു. കൊച്ചിയിലെ കൊലവിളി പ്രകടനത്തിന് ശേഷം നടന്ന യോഗത്തിൽ  സ്ഥലം എംഎൽഎ കെ.ജെ. മാക്സി പങ്കെടുത്തിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ അറിവോടെയാണ് സിപിഎം പ്രവർത്തകർ കൊലവിളി നടത്തിയതെന്നാണ് മനസ്സിലാകുന്നത്.

കൊച്ചി ഹാർബറിൽ പുതിയ ബോട്ട് ഇറക്കുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട തൊഴിൽ തർക്കത്തിൻ്റെ പേരിലാണ് മത്സ്യതൊഴിലാളികൾക്കെതിരെ സിപിഎം കൊലവിളി പ്രകടനം നടത്തിയത്. സിഐടിയുവിൻ്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന കൊലവിളിക്ക് സിപിഎം ഏരിയാ സെക്രട്ടറിയാണ് നേതൃത്വം നൽകിയത്.വെട്ടിക്കൊന്ന് കടലിലെറിയുമെന്ന് ഭീഷണി മുഴക്കിയത് ക്രിമിനൽ കേസ് എടുക്കാവുന്ന ഗുരുതരമായ കുറ്റകൃത്യമായിട്ടും പോലീസ് ഇതുവരെ കേസ് എടുത്തിട്ടില്ല.

കൊലവിളി പ്രകടനം

മനപൂർവ്വം സംഘർഷം സൃഷ്ടിച്ച്  സമാധാനാന്തരീക്ഷം തകർക്കാനാണ് സിപിഎം ശ്രമിക്കുന്നതെന്ന് എസ്ഡിപിഐ ജില്ലാ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗം സുധീർ ഏലൂക്കര പറഞ്ഞു. സിപിഎം നേതാക്കൾ പ്രവർത്തകരെ നിലക്ക് നിർത്തണമെന്നും തീകൊള്ളികൊണ്ട് തലചൊറിയാൻ ശ്രമിച്ചാൽ അതിന് കനത്ത വില നൽകേണ്ടി വരുമെന്നും അദ്ദേഹം മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

തത്തമംഗലം വേട്ടക്കറുപ്പസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിലെ അങ്ങാടിവേല ഉത്സവം നാളെ

പാലക്കാട്: തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകൾ സംസാരിക്കുന്ന, വിത്യസ്ഥ സമുദായങ്ങൾ രണ്ടുവര്‍ഷത്തിലൊരിക്കല്‍ ആഘോഷിക്കുന്ന തത്തമംഗലം വേട്ടക്കറുപ്പസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിലെ അങ്ങാടിവേല ഉത്സവം നാളെ ആരംഭിക്കും. ഏപ്രിൽ17ന് നടക്കുന്ന കൊടിയേറ്റം മുതൽ മേയ് രണ്ടുവരെ...

ആശാലതയുടെ പാട്ടിലേയ്ക്കുള്ള തിരിച്ചു വരവും ഒരിടം ചാനൽ ഒരുക്കിയ അഭിനയമത്സരവും വൈറലാകുന്നു

ഈസ്റ്റർ വിഷു അഭിനയമത്സരത്തിൽ സുരാജ് പറവൂർ സമ്മാനം നേടി കൊച്ചി: ഒരിടം ചാനൽ ഒരുക്കിയ ഈസ്റ്റർ അഭിനയമത്സരത്തിലെ വിജയിയെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിഷുദിനത്തിലാണ് ചാനൽ മേധാവി പ്രശസ്ത...

സുപ്‌ട്നിക് 5 വാക്സിന്‍റെ ആദ്യ ബാച്ച് ഈ മാസം തന്നെ ഇന്ത്യയിലെത്തും

മോ​സ്കോ: റ​ഷ്യ​ൻ നി​ർ​മി​ത സ്പു​ട്നി​ക് 5 വാ​ക്സി​ന്‍റെ ആ​ദ്യ ബാ​ച്ച് ഈ ​മാ​സം ത​ന്നെ ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ​ത്തു​മെ​ന്ന് റ​ഷ്യ​യി​ലെ ഇ​ന്ത്യ​ൻ അം​ബാ​സി​ഡ​ർ ബാ​ല വെ​ങ്കി​ടേ​ഷ് വ​ർ​മ. വാ​ക്സി​ന്‍റെ നി​ർ​മാ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു...

കോവിഡ് വ്യാപനം; മുഖ്യമന്ത്രി വിളിച്ചു ചേര്‍ത്ത അടിയന്തര ഉന്നതതല യോഗം ഇന്നു നടക്കും

തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡ് വ്യാപനം അതിതീവ്രമായ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ വിളിച്ചു ചേര്‍ത്ത അടിയന്തര ഉന്നതതല യോഗം ഇന്നു നടക്കും.  രാവിലെ പതിനൊന്ന് മണിക്ക് ഓണ്‍ലൈന്‍ വഴിയാണ് യോഗം. കളക്ടര്‍മാര്‍,...

Recent Comments