Friday, April 16, 2021
Home ERNAKULAM ഹോണ്ട ടൂവീലേഴ്സ് 32-ാമതു ദേശീയ റോഡ് സുരക്ഷാ മാസം ആചരിക്കുന്നു

ഹോണ്ട ടൂവീലേഴ്സ് 32-ാമതു ദേശീയ റോഡ് സുരക്ഷാ മാസം ആചരിക്കുന്നു

കൊച്ചി: ഹോണ്ട മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ ആന്‍ഡ് സ്‌കൂട്ടര്‍ഇന്ത്യ 32-ാമതു റോഡ് സുരക്ഷാ മാസം ആചരിക്കുന്നു. ഇതിന്റെ ഭാഗമായുള്ള റോഡ് സുരക്ഷാ ബോധവല്‍ക്കരണ പരിപാടിയായ ‘സഡക്ക് സുരക്ഷാ ജീവന്‍ രക്ഷാ’യ്ക്കു ദേശീയ റോഡ് ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് ആന്‍ഡ് ഹൈവേസ് മന്ത്രാലയം തുടക്കം കുറിച്ചു.അപകട രഹിതമായ സമൂഹത്തെയാണ് ഇതുവഴി ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. റോഡില്‍ എല്ലാവര്‍ക്കും സുരക്ഷ എന്ന ലക്ഷ്യവുമായി ഹോണ്ട പൗരന്മാരെ ബോധവല്‍ക്കരിക്കും. ഹോണ്ടയുടെ റോഡ് സേഫ്റ്റി ഇ-ഗുരുകുലത്തിലൂടെ ഡിജിറ്റലായും ഓഫ്ലൈന്‍ പരിശീലനത്തിലൂടെയും ഇന്ത്യയൊട്ടാകെ പരിപാടി സംഘടിപ്പിക്കും.
ഹോണ്ടയുടെ 360 ഡിഗ്രി ബോധവല്‍ക്കരണ ദൗത്യത്തിലൂടെ എല്ലാ പ്രായക്കാര്‍ക്കും ആരോഗ്യപരമായ റോഡ് ശീലങ്ങളെക്കുറിച്ച് ബോധവല്‍ക്കരണം നല്‍കും. ലേണേഴ്സ് ലൈസന്‍സ് അപേക്ഷകര്‍ക്കും ട്രാഫിക്ക് നിയമ ലംഘകര്‍ക്കും ട്രാഫിക്ക് നിയമങ്ങളെക്കുറിച്ചും റോഡില്‍ പാലിക്കേണ്ട അച്ചടക്കങ്ങളെക്കുറിച്ചും ആറു നഗരങ്ങളിലെ ഹോണ്ട സേഫ്റ്റി ഡ്രൈവിങ് വിദ്യാഭ്യാസ കേന്ദ്രങ്ങളിലൂടെ പരിശീലനം നല്‍കും. 11 നഗരങ്ങളിലുള്ള ഹോണ്ടയുടെ 12 പരിശീലന പാര്‍ക്കുകളിലൂടെ സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരുകളുമായും സ്‌കൂളുകള്‍, കോളജുകള്‍, കോര്‍പറേറ്റ് സ്ഥാപനങ്ങള്‍ എന്നിവയുമായും ചേര്‍ന്ന് ഡിജിറ്റല്‍ ബോധവല്‍ക്കരണവും നടത്തും. കൂടാതെ ഹോണ്ടയുടെ 6,300 സെയില്‍സ്, സര്‍വീസ് ഔട്ട്ലെറ്റുകളിലൂടെയും ഇന്ത്യയിലെ 1000ത്തിലധികം പട്ടണങ്ങളിലെ ഹോണ്ട ടൂവിലേഴ്സ് ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ബോധവല്‍ക്കരണം നല്‍കും. 1000ത്തിലധികം വരുന്ന ഡീലര്‍മാര്‍, 17 സോണല്‍ ഓഫീസുകള്‍, 5 മേഖല ഓഫീസുകള്‍, ഹെഡ് ഓഫീസ് തുടങ്ങിയവയിലൂടെ  റോഡ് സേഫ്റ്റി ബോധവല്‍ക്കരണ ക്വിസും സംഘടിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്.
റോഡില്‍ എല്ലാവര്‍ക്കും സുരക്ഷ എന്ന ആശയത്തിലൂന്നി കഴിഞ്ഞ 20 വര്‍ഷമായി ഹോണ്ട പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നുവെന്നും ഉത്തരവാദിത്തമുള്ള കോര്‍പറേറ്റ് എന്ന നിലയില്‍ ഇ-ഗുരുകുല്‍ എന്ന ബോധവല്‍ക്കരണ പരിപാടിയിലൂടെ ഹോണ്ട ഇന്ത്യയില്‍ റോഡ് സുരക്ഷാ ബോധവല്‍ക്കരണ പരിപാടികള്‍ സംഘടിപ്പിക്കുന്നുവെന്നും എല്ലാത്തരം റോഡ് ഉപയോക്താക്കളെയും നിലവിലുള്ള റൈഡര്‍മാരെയും കുട്ടികളെയും കാല്‍നടക്കാരെയും വരെ ഇതില്‍ പങ്കാളികളാക്കുന്നുവെന്നും ഹോണ്ട മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ ആന്‍ഡ് സ്‌കൂട്ടര്‍ ഇന്ത്യ ബ്രാന്‍ഡ് ആന്‍ഡ് കമ്യൂണിക്കേഷന്‍ സീനിയര്‍ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് പ്രഭു നാഗരാജ് പറഞ്ഞു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

തത്തമംഗലം വേട്ടക്കറുപ്പസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിലെ അങ്ങാടിവേല ഉത്സവം നാളെ

പാലക്കാട്: തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകൾ സംസാരിക്കുന്ന, വിത്യസ്ഥ സമുദായങ്ങൾ രണ്ടുവര്‍ഷത്തിലൊരിക്കല്‍ ആഘോഷിക്കുന്ന തത്തമംഗലം വേട്ടക്കറുപ്പസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിലെ അങ്ങാടിവേല ഉത്സവം നാളെ ആരംഭിക്കും. ഏപ്രിൽ17ന് നടക്കുന്ന കൊടിയേറ്റം മുതൽ മേയ് രണ്ടുവരെ...

ആശാലതയുടെ പാട്ടിലേയ്ക്കുള്ള തിരിച്ചു വരവും ഒരിടം ചാനൽ ഒരുക്കിയ അഭിനയമത്സരവും വൈറലാകുന്നു

ഈസ്റ്റർ വിഷു അഭിനയമത്സരത്തിൽ സുരാജ് പറവൂർ സമ്മാനം നേടി കൊച്ചി: ഒരിടം ചാനൽ ഒരുക്കിയ ഈസ്റ്റർ അഭിനയമത്സരത്തിലെ വിജയിയെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിഷുദിനത്തിലാണ് ചാനൽ മേധാവി പ്രശസ്ത...

സുപ്‌ട്നിക് 5 വാക്സിന്‍റെ ആദ്യ ബാച്ച് ഈ മാസം തന്നെ ഇന്ത്യയിലെത്തും

മോ​സ്കോ: റ​ഷ്യ​ൻ നി​ർ​മി​ത സ്പു​ട്നി​ക് 5 വാ​ക്സി​ന്‍റെ ആ​ദ്യ ബാ​ച്ച് ഈ ​മാ​സം ത​ന്നെ ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ​ത്തു​മെ​ന്ന് റ​ഷ്യ​യി​ലെ ഇ​ന്ത്യ​ൻ അം​ബാ​സി​ഡ​ർ ബാ​ല വെ​ങ്കി​ടേ​ഷ് വ​ർ​മ. വാ​ക്സി​ന്‍റെ നി​ർ​മാ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു...

കോവിഡ് വ്യാപനം; മുഖ്യമന്ത്രി വിളിച്ചു ചേര്‍ത്ത അടിയന്തര ഉന്നതതല യോഗം ഇന്നു നടക്കും

തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡ് വ്യാപനം അതിതീവ്രമായ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ വിളിച്ചു ചേര്‍ത്ത അടിയന്തര ഉന്നതതല യോഗം ഇന്നു നടക്കും.  രാവിലെ പതിനൊന്ന് മണിക്ക് ഓണ്‍ലൈന്‍ വഴിയാണ് യോഗം. കളക്ടര്‍മാര്‍,...

Recent Comments