Tuesday, April 13, 2021
Home CHARITY സുമനസ്സുകളുടെ കാരുണ്യത്തിനായി ഒരിക്കല്‍ കൂടി സുധീഷ് നമ്മുടെ മുന്നില്‍

സുമനസ്സുകളുടെ കാരുണ്യത്തിനായി ഒരിക്കല്‍ കൂടി സുധീഷ് നമ്മുടെ മുന്നില്‍

ഫോര്‍ത്ത്എസ്‌റ്റേറ്റ് ഓണ്‍ലൈനില്‍ വന്ന വാര്‍ത്ത കണ്ട് ഒരുപാട് ആളുകള്‍ സഹായിച്ചു.നിങ്ങളുടെ സഹായത്തോടെ ഓപ്പറേഷന്‍ വിജയകരമായി പൂര്‍ത്തിയായി എങ്കിലും ചികില്‍സ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ ഇനിയും പണം വേണം. ഒരിക്കല്‍ കൂടി ഞാന്‍ നിങ്ങളുടെ മുന്നില്‍ കൈ നീട്ടുന്നു എന്നെ സഹായിക്കണം”സുധീഷ്

തൊടുപുഴ: തൊടുപുഴ താലുക്കില്‍ ഉടുമ്പന്നൂര്‍ പഞ്ചായത്തില്‍ ഉപ്പുകുന്നില്‍ താന്നിമൂട്ടില്‍ സുധീഷ് എന്ന ഇരുപത്തേഴുകാരന്‍ മരത്തില്‍ നിന്നും വീണ് നടുവ് തളര്‍ന്ന് കഴിഞ്ഞ അഞ്ചര വര്‍ഷമായി കിടപ്പിലായിട്ട്. അച്ഛനും അമ്മയും. ഭാര്യയും ആറ് വയസ് ഉള്ള ഒരു പെണ്‍കുട്ടിയുമടങ്ങുന്നതാണ് കുടുംബം. ആ പാവപ്പെട്ട കുടുംബത്തിന്റെ മുഴുവന്‍ പ്രതീക്ഷയും താങ്ങു തണലും കൂലിപ്പണിക്കാരനായിരുന്ന ഈ ചെറുപ്പക്കാരനിലായിരുന്നു.

സുധീഷിന്റെ അപകടത്തെ തുടര്‍ന്ന് മനസ് തകര്‍ന്ന് പിതാവിന്റെ ഒരു വശം സ്‌ട്രോക് വന്ന് തളര്‍ന്നു പോയി. 60 വയസ്സുള്ള അമ്മ കൂലി പണിക്ക് പോയാണ് പിന്നീട് കുടുംബം പുലര്‍ത്തിയിരുന്നത്. അമ്മ പണിയെടുത്തു കിട്ടുന്ന തുചഛമായ വരുമാനകൊണ്ട് അനുദിന ചിലവുകള്‍ക്കും രണ്ടുപേരുടേയും ചികില്‍സയ്ക്കും മതിയാകുമായിരുന്നില്ല. ഈ കുടുംബത്തിന്റെ കഷ്ടപാട് കണ്ട് ദയവു തോന്നിയ പ്രവാസിയായ ജോസ് ചേട്ടന്‍ നല്ലൊരു വീട് പണിത് കൊടുത്തു. പക്ഷെ കഷ്ടതകള്‍ സുധീഷിനെ പിന്തുടര്‍ന്നു. സ്വയമൊന്നു ചലിക്കാന്‍ പോലുമാവാതെ ഒരേ കിടപ്പിനെ തുടര്‍ന്നുണ്ടായ ബഡ്‌സോര്‍ ഭയാനാകാമാം വിധം വലുതായി. പ്ലാസ്റ്റിക് സര്‍ജ്ജറി മാത്രമേ ഇനിയൊരു പോം വഴിയൊള്ളു.

മുന്നോട്ട് മടങ്ങിപ്പോയ കാലുകള്‍ ഫിസിയോ തെറാപ്പി ചെയ്തു നിവര്‍ത്തിയിട്ടു വേണം ഓപ്പറേഷൻ ചെയ്യാന്‍ . അതോടൊപ്പം ഗ്രഹണിയും ബാധിച്ചു. രക്തക്കുറവുണ്ട്. ആല്‍ബുമിന്റെ അളവ് വളരെയധികം കുറഞ്ഞു പോയതിനാല്‍ പത്തു യൂണീറ്റ് ആല്‍ബുമീന്‍ കയറ്റണം. ഒരു യൂണീറ്റ് ആല്‍ബുമീന്‍ കയറ്റണമെങ്കില്‍ 4500-യ രൂപ വേണം. തളര്‍ന്നു കിടക്കുന്ന അച്ഛന് മാസം 2000 രൂപയുടെ മരുന്ന് വേണം. മറ്റൊരാളുടെ സഹായമില്ലാതെ ഒന്നു ചലിക്കാന്‍ പോലും കഴിയാത്ത സുധീഷിനെ ഭാര്യ അനിതയാണ് ശുശ്രൂഷിക്കുന്നത്. ഇവര്‍ ഹോസ്പിറ്റലില്‍ ആയതോടെ പിതാവിനേയും സുധീഷിന്റെ ആറുവയസ്സുള്ള പെണ്‍ക്കുഞ്ഞിനേയും നോക്കേണ്ടതിനാല്‍ അമ്മയ്ക്കും ജോലിക്ക് പോകാന്‍ പറ്റാത്ത സ്ഥിതിയിലാണിപ്പോള്‍. എല്ലാ വഴിയിലും ജീവിതമാര്‍ഗ്ഗം മുട്ടി നിരാശരായ ഈ കുടുംബം ആശ്രയത്തിനായി നമുക്ക് മുന്നില്‍ കൈ നീട്ടി നില്ക്കുന്നു. പ്രാര്‍ത്ഥനയും സ്‌നേഹവുമല്ലാതെ മറ്റൊന്നും ഇവര്‍ക്ക് പകരം നല്കാനില്ല.
നമുക്ക് ആവും വിധം ഈ ചെറുപ്പക്കാരനെ സഹായിക്കാം.അകൗണ്ട് വിവരങ്ങളും ഫോണ്‍ നമ്പറും താഴെ കൊടുത്തിട്ടുണ്ട്.
നമ്മുടെ ഓരോരുത്തരുടേയും കാരുണ്യത്തിനായി കൈനീട്ടിനില്‍ക്കുന്ന ഈ പാവം ചെറുപ്പക്കാരന് വേണ്ടി നമുക്ക് കൈകോര്‍ക്കാം.


Name : Sudeesh TG
Adrsse : Thannimoottil HOuse
Moolakkad P O
Uppukunnu, Udumbanoor
Account No : 32782710398
IFSC Code : SBIN 0008681 Ph: +919188481397

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

യുവമിഥുനങ്ങൾ

നസീ.. ഷാ കാളിയാർ മനോഹരമായി അലങ്കരിച്ച ആ ഓഡിറ്റോറിയത്തിന്റെ മതിൽ...

സംസ്ഥാനത്ത് നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ കടുപ്പിക്കുന്നു; പൊതു പരിപാടികളിൽ 200 പേര്‍ മാത്രം; ഹോട്ടലുകളും കടകളും രാത്രി ഒന്‍പത് വരെ

കൊവിഡ് വ്യാപന പശ്ചാതലത്തില്‍ സംസ്ഥാനത്ത് കൂടുതല്‍ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തുന്നു. പൊതുപരിപാടികള്‍ക്ക് ഉള്‍പ്പെടെ നിയന്ത്രണം ഏര്‍പ്പെടുത്തി. ചീഫ് സെക്രട്ടറിയുടെ അധ്യക്ഷതയില്‍ ചേര്‍ന്ന യോഗത്തിന്റേതാണ് തീരുമാനം. പൊതുചടങ്ങുകള്‍ രണ്ട്...

കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷം; ജനങ്ങൾക്ക് ജാഗ്രതാ നിർദേശവുമായി ആരോഗ്യമന്ത്രി കെകെ ശൈലജ

കണ്ണൂർ: കേരളത്തിൽ കൊവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമാകുന്നതിനിടെ ജനങ്ങൾക്ക് ജാഗ്രതാ നിർദേശവുമായി ആരോഗ്യമന്ത്രി കെകെ ശൈലജ. സംസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് ദിവസത്തേക്കുള്ള കൊറോണ വൈറസ് വാക്സിൻ മാത്രമാണുള്ളതെന്നും വാക്സിൻ വിതരണം തുടരുന്നതിന് വേണ്ടി...

കോവിഡ് വ്യാപനത്തില്‍ ലോകത്ത് ബ്രസീലിനെ മറികടന്ന് ഇന്ത്യ രണ്ടാമതെത്തി.

ദില്ലി: രാജ്യത്ത് കൊവിഡ് രോഗവ്യാപനം അതിരൂക്ഷം. ഒരാഴ്ചക്കിടെയുണ്ടായ കൊവിഡ് രോഗികളുടെ എണ്ണം 8 ലക്ഷവും മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം നാലായിരവും പിന്നിട്ടു. രോഗ വ്യാപനത്തില്‍ ലോകത്ത് ബ്രസീലിനെ മറികടന്ന് ഇന്ത്യ രണ്ടാമതെത്തി....

Recent Comments