Friday, April 16, 2021
Home Uncategorized വിടവാങ്ങിയത്കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ് ജനങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കുഞ്ഞാമിക്കാ

വിടവാങ്ങിയത്കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ് ജനങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കുഞ്ഞാമിക്കാ

ബി.അൻഷാദ് അരൂർ.

അരൂർ:വിടവാങ്ങിയത്  ജനങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കുഞ്ഞാമി.  ബന്ധങ്ങൾക്കുമപ്പുറം സ്നേഹ ബന്ധം എന്ന വില എത്രത്തോളം ആണെന്ന് സമൂഹത്തിന് കാട്ടിക്കൊടുത്തയാളാണ് അരൂർ പടിഞ്ഞാറേ തോപ്പിൽ കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ്.

കുട്ടിക്കാലത്ത് ചെമ്മിൻ ഷെഡുകൾ ഇന്നലെ പോലെ സജ്ജീവമല്ല സ്ത്രീകൾ ഗൃഹ ജോലികൾ ചെയ്ത് ഭർത്താവിൻ്റെ തുച്ഛമായ വരുമാനത്തിൽ ജീവിച്ചു പോന്നു മഴക്കാലത്ത് പട്ടിണി തന്നെ ശരണം . ഈ സമയത്ത് പള്ളുരുത്തി കുമ്പളങ്ങി വഴിയിൽ ഒരു മാവേലി സ്റ്റോർ ആരംഭിക്കുകയും നല്ല കുറിക്കിയ പാമോയിൽ റേഷൻ കാർഡ് വഴി നൽകി. കുഞ്ഞാമിക്ക ആളുകളെ കൂട്ടമായി അവിടെ എത്തിച്ച് വലിയ ടിനുകളിൽ പാമോയിൽ ശേഖരിക്കുകയും ബസ്സ് ചാർജും ഓയിലിൻ്റെയും തുകയും ആളുകൾക്ക് നൽകി സഹായിച്ചിട്ടുള്ളത് ആരും മറക്കില്ല അന്ന് നൽകുന്ന ഓയിൽ കപ്പലിൽ വലിയ ബാരലിൽ ആണ് വരുന്നത് കട്ട മഞ്ഞ നിറത്തിലും ഗുണത്തിലും ഉള്ള ” പാമോയിൽ : – കുഞ്ഞുമുഹമ്മദിനെ ഇന്നും നാട്ടുക്കാർ സ്നേഹതോടെ വിളിക്കുന്നത് ഒരു കഥ.
 ചുമട്ട് തൊഴിലാളി നേതാവ് എന്നിങ്ങനെ ജിവിതത്തിൽ കഷ്ടപ്പെട്ട് ജീവിച്ച ഇക്കയെ കോവി ഡ് മഹാമാരിയിൽ മരണം തട്ടിയെടുത്തു. ചന്തിരൂർ ജുമാ മസ്ജിദിൽ കോവിഡ് പ്രോട്ടോകോൾ പ്രകാരമായിരുന്നു അടക്കം. ഭാര്യാ: സൗദ. മക്കൾ: കെബിർ, ജമീല, സുൽഫത്ത്, റംലത്ത് മരുമകൾ. നസീമ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

തത്തമംഗലം വേട്ടക്കറുപ്പസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിലെ അങ്ങാടിവേല ഉത്സവം നാളെ

പാലക്കാട്: തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകൾ സംസാരിക്കുന്ന, വിത്യസ്ഥ സമുദായങ്ങൾ രണ്ടുവര്‍ഷത്തിലൊരിക്കല്‍ ആഘോഷിക്കുന്ന തത്തമംഗലം വേട്ടക്കറുപ്പസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിലെ അങ്ങാടിവേല ഉത്സവം നാളെ ആരംഭിക്കും. ഏപ്രിൽ17ന് നടക്കുന്ന കൊടിയേറ്റം മുതൽ മേയ് രണ്ടുവരെ...

ആശാലതയുടെ പാട്ടിലേയ്ക്കുള്ള തിരിച്ചു വരവും ഒരിടം ചാനൽ ഒരുക്കിയ അഭിനയമത്സരവും വൈറലാകുന്നു

ഈസ്റ്റർ വിഷു അഭിനയമത്സരത്തിൽ സുരാജ് പറവൂർ സമ്മാനം നേടി കൊച്ചി: ഒരിടം ചാനൽ ഒരുക്കിയ ഈസ്റ്റർ അഭിനയമത്സരത്തിലെ വിജയിയെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിഷുദിനത്തിലാണ് ചാനൽ മേധാവി പ്രശസ്ത...

സുപ്‌ട്നിക് 5 വാക്സിന്‍റെ ആദ്യ ബാച്ച് ഈ മാസം തന്നെ ഇന്ത്യയിലെത്തും

മോ​സ്കോ: റ​ഷ്യ​ൻ നി​ർ​മി​ത സ്പു​ട്നി​ക് 5 വാ​ക്സി​ന്‍റെ ആ​ദ്യ ബാ​ച്ച് ഈ ​മാ​സം ത​ന്നെ ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ​ത്തു​മെ​ന്ന് റ​ഷ്യ​യി​ലെ ഇ​ന്ത്യ​ൻ അം​ബാ​സി​ഡ​ർ ബാ​ല വെ​ങ്കി​ടേ​ഷ് വ​ർ​മ. വാ​ക്സി​ന്‍റെ നി​ർ​മാ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു...

കോവിഡ് വ്യാപനം; മുഖ്യമന്ത്രി വിളിച്ചു ചേര്‍ത്ത അടിയന്തര ഉന്നതതല യോഗം ഇന്നു നടക്കും

തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡ് വ്യാപനം അതിതീവ്രമായ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ വിളിച്ചു ചേര്‍ത്ത അടിയന്തര ഉന്നതതല യോഗം ഇന്നു നടക്കും.  രാവിലെ പതിനൊന്ന് മണിക്ക് ഓണ്‍ലൈന്‍ വഴിയാണ് യോഗം. കളക്ടര്‍മാര്‍,...

Recent Comments