Sunday, February 28, 2021
Home ALAPPUZHA മഅ്ദനിയുടെ പേരിൽ കള്ളക്കണ്ണീരുകൾ ഒഴുക്കി മുതലടുപ്പ്; മഅദനി നീതി ഫോറത്തിൽ നിന്ന് രാജിവെച്ചു.

മഅ്ദനിയുടെ പേരിൽ കള്ളക്കണ്ണീരുകൾ ഒഴുക്കി മുതലടുപ്പ്; മഅദനി നീതി ഫോറത്തിൽ നിന്ന് രാജിവെച്ചു.

 ആലപ്പുഴ: മഅദനിയുടെ പേരിൽ തട്ടിക്കൂട്ടിയ മഅദനി നീതി ഫോറത്തിൽ രാജി വെക്കുന്നതായി ഐ.എൻ.എൽ ജില്ലാ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ബി.അൻഷാദ് പ്രസ്താവനയിൽ അറിയിച്ചു. മഅദനി ജീവന്‍ രക്ഷിക്കാൻ എന്ന പേരിൽ മുതല കണ്ണീരൊഴുക്കി സംഘടനകളുമായി ചിലർ രംഗത്ത് വന്നത് തട്ടിപ്പാണ് നിയസഭാ തിരെഞ്ഞെടുപ്പ് മുന്നിൽ കണ്ട് സമുദായത്തെ മുന്നിൽ നിർത്തി വിലപറയാൻ മെനഞ്ഞ നാടക കമ്പിനിയാണിത്.ഇവരുടെ ഗൂഢതന്ത്രം തിരിച്ചറിയണമെന്നും ചില ഉന്നത വ്യക്തിത്വത്തങ്ങൾ ഇക്കൂട്ടരുടെ കെണിയിൽ കുടുങ്ങിയിട്ടുണ്ടെന്നും, സമുദായ നേതൃത്വം ഇത് ഗൗരവമായി കണ്ട് അടിയന്തിര ഇടപെടൽ നടത്തണമെന്നും ഇത്തരം സംഘടനകളെ നിയന്ത്രിക്കുവാൻ നിയമ സംവിധാനം തയ്യാറാകണം. മഅദനിയുടെ ആരോഗ്യനില അതീവ ഗുരുതരമാണെന്നു വ്യക്തമായിട്ടും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവന്‍ രക്ഷിക്കുന്നതിനുവേണ്ട ഇടപെടല്‍ ഉണ്ടാവാത്തത് ആശങ്കാജനകമാണ്. മതപണ്ടിതൻ കൂടിയായ അദ്ദേഹത്തിന് വേണ്ടി സമുദായ നേതൃത്വം രംഗത്ത് വരാത്തതാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള സംഘടനകൾ രൂപപ്പെടാൻ കാരണമെന്നും മഅദനിയുടെ ആരോഗ്യസ്ഥിതി ഗൗരവമായി കാണണമെന്നും,സര്‍ക്കാര്‍ കര്‍ണാടക സര്‍ക്കാരുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അദ്ദേഹത്തിന് വിദഗ്ധ ചികില്‍സ കേരളത്തിൽ ഉറപ്പാക്കണമെന്ന് ഐ.എൻ.എൽ.ജില്ലാ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ബി.അൻഷാദ് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ഇന്ധനവില കുത്തനെ ഉയരുന്നു

തിരുവനന്തപുരം/ കൊച്ചി: രാജ്യത്ത് ഇന്ധനവില വീണ്ടും ഉയര്‍ന്നു. സര്‍വകാല റെക്കോഡും കടന്ന് ഇന്ധന വില കുതിക്കുകയാണ്. പെട്രോളിന് ലിറ്ററിന് 28 പൈസയും ഡീസലിന് 25 പൈസയുമാണ് ഇന്ന് കൂടിയത്. ഒമ്ബത് മാസം...

നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്: ബൂത്തുകളിൽ അടിസ്ഥാന സൗകര്യങ്ങൾ ഉറപ്പു വരുത്തും: കളക്ടർ

കാക്കനാട്: നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനു മുന്നോടിയായി ജില്ലയിലെ മുഴുവൻ പോളിംഗ് ബൂത്തുകളിലും അടിസ്ഥാന സൗകര്യങ്ങൾ ഉറപ്പുവരുത്തുമെന്ന് ജില്ലാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഓഫീസർ കൂടിയായ കളക്ടർ എസ്.സുഹാസ് അറിയിച്ചു. തിരഞ്ഞെടുപ്പ് മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ ചർച്ച ചെയ്യുന്നതിനായി...

മാതൃഭാഷയിൽ നൈപുണ്യശേഷി വികസന കോഴ്സുകളുമായി യുവസംരംഭകർ

കൊച്ചി: കോവിഡ്കാലത്തെ ഫലപ്രദമായി ഉപയോഗിച്ച് തന്റെ ആശയത്തെ വിജകരമായ സംരംഭമാക്കി മാറ്റിയിരിക്കുകയാണ് ജോസഫ് ഇ.ജോർജ് എന്ന 23കാരന്‍. കോവിഡ് വന്നതോടെ ക്ലാസ്മുറികളില്‍ നേരിട്ടെത്തിയുള്ള വിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ പഠനം മുടങ്ങുകയും പകരമെന്തെന്ന ചിന്തയ്ക്ക്...

അമച്ച്വര്‍ മൂവി മേക്കേഴ്‌സ് അസോസിയേഷന്‍ ഷോർട്ട് ഫിലിം ഷോ സംഘടിപ്പിച്ചു

മൂവാറ്റുപുഴ - അമച്ച്വര്‍ മൂവി മേക്കേഴ്‌സ് അസോസിയേഷന്‍ സംഘടിപ്പിച്ച 3-ാം വാര്‍ഷിക ജനറല്‍ ബോഡി യോഗത്തോടനുബന്ധിച്ച് നടത്തിയ ഷോര്‍ട്ട് ഫിലിം ഷോ മൂവാറ്റുപുഴ ലതാ തീയേറ്ററില്‍ വച്ചു നടന്നു. അതില്‍...

Recent Comments