Wednesday, March 3, 2021
Home IDUKKI വേദിക് ഐഎഎസ് അക്കാദമിയുടെ ഓഫ് കാമ്പസ് സെന്‍റര്‍ തൊടുപുഴയില്‍

വേദിക് ഐഎഎസ് അക്കാദമിയുടെ ഓഫ് കാമ്പസ് സെന്‍റര്‍ തൊടുപുഴയില്‍

ഇടുക്കി: മലയോരജില്ലയിലെ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ ഐഎഎസ് സ്വപ്നങ്ങള്‍ക്ക് ചിറകുവിരിക്കാന്‍ വേദിക് ഐഎഎസ് അക്കാദമിയുടെ ഓഫ് കാമ്പസ് സെന്‍റര്‍ തൊടുപുഴയില്‍ പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ചു. രാജ്യത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ഓണ്‍ലൈന്‍ ഐഎഎസ് അക്കാദമിയാണ് വേദിക്.
തൊടുപുഴ ഡി പോള്‍ പബ്ലിക് സ്കൂള്‍ പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ ഫാ. സിബി കെ ജോണ്‍ സെന്‍ററിന്‍റെ ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിച്ചു. തൊടുപുഴ ഇടുക്കി റോഡിലെ കെഎസ്ആര്‍ടിസി സ്റ്റാന്‍റിനടുത്തുള്ള മംഗളം നോര്‍ത്ത് എന്‍ഡിലാണ് വേദിക് ഓഫ് കാമ്പസ് സെന്‍റര്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. ഫാ. ജോണ്‍സണ്‍ വെട്ടുകുഴി അനുഗ്രഹ പ്രഭാഷണം നടത്തി.


കഴിഞ്ഞയാഴ്ച കോട്ടയം വടവാതൂരില്‍ വേദിക്കിന്‍റെ ഓഫ് കാമ്പസ് സെന്‍ററിന് തുടക്കമായിരുന്നു.


വേദിക് ഐഎഎസ് അക്കാദമിയുടെ സഹകരണത്തോടെ വേദിക് എര്യൂഡൈറ്റ് ഫൗണ്ടേഷന്‍ നടത്തുന്ന വണ്‍ സ്കൂള്‍ വണ്‍ ഐഎഎസ് സ്കോളര്‍ഷിപ്പ് പരിപാടിയുടെ ഉദ്ഘാടനം ജനുവരി 16 ന് ഗവര്‍ണര്‍ ആരിഫ് മുഹമ്മദ് ഖാന്‍ നിര്‍വഹിച്ചിരുന്നു. സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങളില്‍ നിന്നും അധ്യാപകര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന സാമ്പത്തിക ശേഷി കുറഞ്ഞ പഠിക്കാന്‍ മിടുക്കരായ 10000 വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് സൗജന്യ സിവില്‍ സര്‍വീസ് പരിശീലനം സാധ്യമാക്കുന്നതാണ് ഈ പദ്ധതി.
കൊച്ചി ആസ്ഥാനമായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന അക്കാദമിയുടെ ഓഫീസ് ഡല്‍ഹിയിലും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

പെട്രോൾ ഡീസൽ വില വർദ്ധനവിൽ പ്രതിഷേധിച്ചു

അരൂർ: സൗത്ത് - നോർത്ത് മണ്ഡലം കമ്മറ്റികളുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പെട്രോൾ പമ്പിന് മുൻപിൽ നിൽപ്പ് സമരം നടത്തി.പി. എ. അൻസാർ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.പോൾ കളത്തറ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സുകുമാരപിള്ള,കെ.നവാസ് ,എം...

കൈപ്പമംഗലത്ത് ജനകീയ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി: വിഭാഗീയതക്ക് തുടക്കമിട്ട് യുവനേതാവ്, തടയിട്ട് യുഡിഎഫ് നേതൃത്വം

തൃശ്ശൂർ: കൈപ്പമംഗലം നിയോജക മണ്ഡലത്തിൽ ഘടകക്ഷിയായ ആർ എസ് പിയുടെ സ്വതന്ത്രസ്ഥാനാർത്ഥിക്കെതിരെ പ്രതിഷേധമുയർത്തിയ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് നേതാവിന്റെ നടപടികൾക്കെതിരെ അതൃപ്തിയുമായി കോൺഗ്രസ് നേതൃത്വം രംഗത്ത്. നിയമസഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ വിജയസാധ്യയുളളവരെ മാത്രം...

മുജാഹിദ് സ്റ്റുഡൻസ് മൂവ്മെൻറ് CRE ജില്ലാ സംഗമം

കൊച്ചി : മുജാഹിദ് സ്റ്റുഡൻസ് മൂവ്മെൻറ് CRE ജില്ലാ സംഗമം മട്ടാഞ്ചേരി സലഫി സെൻ്ററിൽ നടത്തി. സംഗമം ശ്രീമതി കെ എ അൻസിയ (ഡെപ്യൂട്ടി മേയർ കൊച്ചിൻ കോർപ്പറേഷൻ) ഉദ്ഘാടനം...

ശ്രീഗുരുജി സ്മൃതികണങ്ങളുടെ പ്രകാശനവും ‘വീട്ടില്‍ ഒരു പുസ്തകശാല’ പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനവും

കൊച്ചി: രാധേശ്യാം ബങ്ക രചിച്ച് രാഷ്ട്രീയ സ്വയംസേവക സംഘം പ്രാന്ത സഹബൗദ്ധിക് പ്രമുഖ് പാ. സ ന്തോഷ് പരിഭാഷപ്പെടുത്തിയ  'ശ്രീഗുരുജി സ്മൃതികണങ്ങള്‍'  പ്രകാശനം ചെയ്തു. ഭാസ്‌ക്കരീയം കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ സെന്ററില്‍ സംഘടിപ്പിച്ച...

Recent Comments